Manylion cyswllt

Pwyllgor Craffu Polisi ac Adnoddau

Cyng. Sue Allen

Penycoed Farm
Whitland
Carmarthenshire
SA34 0LR

01994 240036

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sue Allen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sue Allen fel ffeil CSV

SMAllen@sirgar.gov.uk

Cyng. Kim Broom

Trepartridge Farm
Trimsaran Road
Llanelli
Carms.
SA15 4RF

01554 810424
07711551762

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Broom fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Broom fel ffeil CSV

KVBroom@sirgar.gov.uk

Cyng. Deryk Cundy

8 Aber Llwchwr
Llangennech
Llanelli
SA14 8AH

07850 153 837

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deryk Cundy fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deryk Cundy fel ffeil CSV

DCundy@sirgar.gov.uk

Cyng. Arwel Davies

Berrisbrooke Farm
Porthyrhyd
Llanwrda
Carms.
SA19 8DH

01558 650283

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Arwel Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Arwel Davies fel ffeil CSV

TAJDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Handel Davies

Mithig
Llanymddyfri
Carms
SA20 0DZ

07775 189098

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Handel Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Handel Davies fel ffeil CSV

HandelDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Gareth John (Is-Gadeirydd)

Pendwylan
Alltycnap Road
Johnstown
Caerfyrddin
SA31 3QY

01267 237408
07478 280853

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth John fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth John fel ffeil CSV

GHJohn@sirgar.gov.uk

Cyng. Ken Howell

Penlan Fawr
Penboyr
Felindre
Llandysul
SA44 5JF

01559 370555

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Howell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Howell fel ffeil CSV

KenHowell@sirgar.gov.uk

Cyng. Carys Jones

Y Garth
The Green
Llansteffan
Caerfyrddin
SA33 5LW

01267 241563
07970 902996

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Carys Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Carys Jones fel ffeil CSV

ACarysJones@sirgar.gov.uk

Cyng. Kevin Madge

19 Highfield Road
Twyn
Garnant
Ammanford
SA18 1JL

01269 825438

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kevin Madge fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kevin Madge fel ffeil CSV

KMadge@sirgar.gov.uk

Cyng. Giles Morgan (Cadeirydd)

61 Oaklands
Swiss Valley
Llanelli
SA14 8DH

01554 754442

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel ffeil CSV

AGMorgan@sirgar.gov.uk

Cyng. John Prosser

53 Bigyn Road
Llanelli
Carms.
SA15 1NT

07720097892

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Prosser fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Prosser fel ffeil CSV

JGProsser@sirgar.gov.uk

Cyng. Elwyn Williams

Cystanog
Capel Dewi Road
Caerfyrddin
SA32 8AY

01267 290247

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel ffeil CSV

DEWilliams@sirgar.gov.uk