Manylion cyswllt

Pwyllgor Safonau

Mary Dodd (Is-Gadeirydd)

155 Llansteffan Road
Johnstown
Caerfyrddin
SA31 3NW

mdodd@carmarthenshire.gov.uk

Daphne Evans

Coedhirion
Llanddarog
Carmarthen.
SA32 8BQ

01267 275666

daphneevans1@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Jeanette Gilasbey

30 Ger-Y-Gwendraeth
Kidwelly
Carms.
SA17 4TU

01554 892729
07773473311

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeanette Gilasbey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeanette Gilasbey fel ffeil CSV

JGilasbey@sirgar.gov.uk

Julie James

Pantyglien,
Capel Isaac,
Carmarthenshire.
SA19 7UD.

01558 668827

jjames@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Rob James

25 Rhodfa Harries
Llanelli
Sir Gar
SA15 3LP

07532 789482

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Rob James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Rob James fel ffeil CSV

RobJames@sirgar.gov.uk

Andre Morgan (Cadeirydd)

Pentraeth
Llanon
Ceredigion
SY23 5HS

01974 202564

AMorgan@carmarthenshire.gov.uk

Philip Rogers

Ty Gardde
Gardde Fields
High Street
San Cler
SA33 4DY

01994 231861

phrogers@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Gareth Thomas

Goitre Fach
Hendy
Pontarddulais
Swansea
SA4 0YA

01792 882569

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Thomas fel ffeil CSV

GBThomas@sirgar.gov.uk

Alun Williams

Rhos Dirion
4 Llygad yr Haul
Pembre
Porth Tywyn
SA16 0YD

01554 834095

AlunWilliams1@carmarthenshire.gov.uk