Manylion cyswllt

Cynghorwyr

Cyng. Fozia Akhtar

4 Llwynhendy Road
Llwynhendy
Llanelli
Carms.
SA14 9DP

01554758364
07462363630

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Fozia Akhtar fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Fozia Akhtar fel ffeil CSV

FAkhtar@sirgar.gov.uk

Cyng. Sue Allen

Penycoed Farm
Whitland
Carmarthenshire
SA34 0LR

01994 240036

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sue Allen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sue Allen fel ffeil CSV

SMAllen@sirgar.gov.uk

Cyng. Liam Bowen

16 Heol Y Banc
Bancffosfelen
Pontyberem
Llanelli, Sir Gaerfyrddin
SA15 5DH

01269 871285
07496615162

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Liam Bowen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Liam Bowen fel ffeil CSV

LRBowen@sirgar.gov.uk

Cyng. Kim Broom

Trepartridge Farm
Trimsaran Road
Llanelli
Carms.
SA15 4RF

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Broom fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Broom fel ffeil CSV

KVBroom@sirgar.gov.uk

Cyng. Cefin Campbell

Ty'r Gat
Gelli Aur
Carmarthen
SA32 8NG

01558 668663

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Cefin Campbell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Cefin Campbell fel ffeil CSV

CACampbell@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Mansel Charles

Sarn Gelli
Llanegwad
Nantgaredig
Caerfyrddin
SA32 7NL

01558 668823

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mansel Charles fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mansel Charles fel ffeil CSV

MCharles@sirgar.gov.uk

Cyng. Deryk Cundy

8 Aber Llwchwr
Llangennech
Llanelli
SA14 8AH

07850 153 837

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deryk Cundy fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deryk Cundy fel ffeil CSV

DCundy@sirgar.gov.uk

Cyng. Suzy Curry

72 Alban Road
Llanelli
Carms.
SA15 1EW

07561566456

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Suzy Curry fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Suzy Curry fel ffeil CSV

SACurry@sirgar.gov.uk

Cyng. Alun Davies

81 Parklands Road
Penybanc
Ammanford
SA18 3TD

01269 597060

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Davies fel ffeil CSV

AlunDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Ann Davies

Bremenda Uchaf
Llanarthne
Caerfyrddin
SA32 8JX

01558 668305
07891534736

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ann Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ann Davies fel ffeil CSV

CAnnDavies@sirgar.gov.uk

Cyng. Glynog Davies

Gwynfryn
47 Hall Street
Brynamman
Ammanford
SA18 1SG

01269 823240

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Glynog Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Glynog Davies fel ffeil CSV

GlDavies@sirgar.gov.uk

Cyng. Handel Davies

Mithig
Llanymddyfri
Carms
SA20 0DZ

07775 189098

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Handel Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Handel Davies fel ffeil CSV

HandelDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Ieuan Davies

Elvet House
Peters Hill
Llanybydder
SA40 9XS

07817 617957

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ieuan Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ieuan Davies fel ffeil CSV

iwdavies@sirgar.gov.uk

Cyng. Joseph Davies

Cwmifor Farm
Cwmifor
Llandeilo
SA19 7AW

01558 823284

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Joseph Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Joseph Davies fel ffeil CSV

JosDavies@sirgar.gov.uk

Cyng. Sharen Davies

3 Dafen Road
Dafen
Llanelli
SA14 8LY

01554 228599

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sharen Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sharen Davies fel ffeil CSV

SDavies@sirgar.gov.uk

Cyng. Arwel Davies

Berrisbrooke Farm
Porthyrhyd
Llanwrda
Carms.
SA19 8HD

01558 650283

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Arwel Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Arwel Davies fel ffeil CSV

TAJDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Anthony Davies

116 Ammanford Road
Llandybie
Carmarthenshire
SA18 2JY

01269 850282

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Anthony Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Anthony Davies fel ffeil CSV

AntDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Emlyn Dole

Fferm Capel Ifan
Pontyberem
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 5HF

01269 870239

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Emlyn Dole fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Emlyn Dole fel ffeil CSV

EDole@sirgar.gov.uk

Cyng. Jeff Edmunds

Mascolee
13A Capel Terrace
Llanelli
SA15 1QA

01554 755853

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Edmunds fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Edmunds fel ffeil CSV

JEdmunds@sirgar.gov.uk

Cyng. Penny Edwards

41 Maesyrhaf
Pwll
Llanelli
SA15 4AT

01554 780163

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Penny Edwards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Penny Edwards fel ffeil CSV

PennyEdwards@sirgar.gov.uk

Cyng. Colin Evans

41 Pontamman Road
Ammanford
Carmarthenshire
SA18 2HX

01269 592582

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Colin Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Colin Evans fel ffeil CSV

DCEvans@sirgar.gov.uk

Cyng. Hazel Evans

Glynderw
Heol Ebenezer
Newcastle Emlyn
Carmarthenshire
SA38 9BS

01239 710452

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hazel Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hazel Evans fel ffeil CSV

HazelEvans@sirgar.gov.uk

Cyng. Linda Evans

Ceu-Nant
Llanllwni
Llanybydder
Sir Gaerfyrddin
SA40 9SQ

01570 481098

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Linda Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Linda Evans fel ffeil CSV

LDaviesEvans@sirgar.gov.uk

Cyng. Rob Evans

6 Y Fron
Felinfoel
Llanelli
Carms.
SA15 4LL

07813171701

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Rob Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Rob Evans fel ffeil CSV

RobEvans@sirgar.gov.uk

Cyng. Tyssul Evans

Cysgod y Glyn
Pontnewydd
Pontiets
Llanelli
SA15 5TL

01554 810396

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tyssul Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tyssul Evans fel ffeil CSV

WTEvans@sirgar.gov.uk

Cyng. Amanda Fox

"Brooklands"
60 Dolau Fan
Porth Tywyn
Carms
SA16 0RE

01554 835485
07817185976

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Amanda Fox fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Amanda Fox fel ffeil CSV

ALFox@sirgar.gov.uk

Cyng. Jeanette Gilasbey

30 Ger-Y-Gwendraeth
Kidwelly
Carms.
SA17 4TU

01554 892729
07773473311

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeanette Gilasbey fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeanette Gilasbey fel ffeil CSV

JGilasbey@sirgar.gov.uk

Cyng. Deian Harries

Parc y Bryn
Teras Brynteg
Rhydaman
SA18 3AU

01269 593903

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deian Harries fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deian Harries fel ffeil CSV

DeHarries@sirgar.gov.uk

Cyng. Carl J. Harris

103 Stryd y Coleg
Rhydaman
Sir Gaerfyrddin
SA18 2BT

01269 608316

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Carl J. Harris fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Carl J. Harris fel ffeil CSV

CJHarris@sirgar.gov.uk

Cyng. Tina Higgins

116 Penygarn Road
Tycroes
Ammanford
Carms.
SA18 3PF

01269 591913
07917198286

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tina Higgins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tina Higgins fel ffeil CSV

TMHiggins@sirgar.gov.uk

Cyng. Ken Howell

Penlan Fawr
Penboyr
Felindre
Llandysul
SA44 5JF

01559 370555

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Howell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Howell fel ffeil CSV

KenHowell@sirgar.gov.uk

Cyng Philip Hughes

The Old Board School
High Street
San Cler
Caerfyrddin
SA33 4DY

01994 231572
07795 801491

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng Philip Hughes fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng Philip Hughes fel ffeil CSV

PMHughes@sirgar.gov.uk

Cyng. Peter Hughes Griffiths

20 Waundew
Caerfyrddin
SA31 1HE

01267 232240

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Peter Hughes Griffiths fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Peter Hughes Griffiths fel ffeil CSV

PHughes-Griffiths@sirgar.gov.uk

Cyng. Andrew James

Stangau Farm
Llanddeusant
Llangadog
Carmarthenshire
SA19 9YL

01550 740 209
07532 247170

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Andrew James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Andrew James fel ffeil CSV

AndJames@sirgar.gov.uk

Cyng. John James

18 Parc y Minos Street
Burry Port
Carmarthenshire
SA16 0BN

07949 967496

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John James fel ffeil CSV

JohnJames@sirgar.gov.uk

Cyng. Rob James

8 Old Road
Llanelli
Carms.
SA15 3HW

07532 789482

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Rob James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Rob James fel ffeil CSV

RobJames@sirgar.gov.uk

Cyng. David Jenkins

12 High Street
Glanamman
Carmarthenshire
SA18 1DX

01269 822598

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. David Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. David Jenkins fel ffeil CSV

DMJenkins@sirgar.gov.uk

Cyng. John Jenkins

22 Brettenham Street
Llanelli
CARMARTHENSHIRE
SA15 3ED

01554 749649

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Jenkins fel ffeil CSV

JPJenkins@sirgar.gov.uk

Cyng. Gareth John

Pendwylan
Alltycnap Road
Johnstown
Caerfyrddin
SA31 3QY

01267 237408
07478 280853

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth John fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth John fel ffeil CSV

GHJohn@sirgar.gov.uk

Cyng. Betsan Jones

2 Stryd Reis
Betws
Rhydaman
Sir Gar
SA18 2HA

01269 595775
07888694661

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Betsan Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Betsan Jones fel ffeil CSV

BetsanJones@sirgar.gov.uk

Cyng. Carys Jones

Y Garth
The Green
Llansteffan
Caerfyrddin
SA33 5LW

01267 241563
07970 902996

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Carys Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Carys Jones fel ffeil CSV

ACarysJones@sirgar.gov.uk

Cyng. Dot Jones

Highfield
Gors Road
Upper Tumble
Llanelli,
CAR MS.

01269 832153
07597363524

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dot Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dot Jones fel ffeil CSV

DotJones@sirgar.gov.uk

Cyng. Gary Jones

16 Maes Ty Gwyn
Llangennech
Llanelli
Carms
SA14 8XY

01554 824150
07507684028

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gary Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gary Jones fel ffeil CSV

GaryRJones@sirgar.gov.uk

Cyng. Irfon Jones

Man-Del
Bronwydd
Carmarthen
SA33 6BE

01267 234868

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Irfon Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Irfon Jones fel ffeil CSV

HIJones@sirgar.gov.uk

Cyng. Jim Jones

Tir Gof
9 Heol Hen
Five Roads
Llanelli
SA15 5HJ

01269 860138

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jim Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jim Jones fel ffeil CSV

TJJones@sirgar.gov.uk

Cyng. Alun Lenny

Porth Angel
26 Teras Picton
Caerfyrddin
SA31 3BX

07817 519039

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Lenny fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Lenny fel ffeil CSV

AlunLenny@sirgar.gov.uk

Cyng. Jean Lewis

Neuadd
Meidrim
Carmarthenshire
SA33 5PW

01994 484334

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jean Lewis fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jean Lewis fel ffeil CSV

JeanLewis@sirgar.gov.uk

Cyng. Ken Lloyd

50 Myrddin Crescent
Caerfyrddin
Carms.
SA31 1DX

01267 222922

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Lloyd fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Lloyd fel ffeil CSV

KLloyd@sirgar.gov.uk

Cyng. Kevin Madge

19 Highfield Road
Twyn
Garnant
Ammanford
SA18 1JL

01269 825438

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kevin Madge fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kevin Madge fel ffeil CSV

KMadge@sirgar.gov.uk

Cyng. Shirley Matthews

29 Ty Tan-y-Bryn
Burry Port
Carmarthenshire
SA16 0HP

01554 830975

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Shirley Matthews fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Shirley Matthews fel ffeil CSV

SMatthews@sirgar.gov.uk

Cyng. Andre McPherson

1 Heol Y Cloddiau
Dafen
Llanelli
Carms.
SA14 8QX

07583525635

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Andre McPherson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Andre McPherson fel ffeil CSV

ASJMcPherson@sirgar.gov.uk

Cyng. Giles Morgan

61 Oaklands
Swiss Valley
Llanelli
SA14 8DH

01554 754442

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel ffeil CSV

AGMorgan@sirgar.gov.uk

Cyng. Eryl Morgan

Berso
29 Capel Isaf Road
Llanelli
SA15 1QD

01554 759115

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eryl Morgan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eryl Morgan fel ffeil CSV

EMorgan@sirgar.gov.uk

Cyng. Shahana Najmi

15 Nantydd Terrace
Llwynhendy
Llanelli
Carms.
SA14 9DN

01554 744814
07955685091

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Shahana Najmi fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Shahana Najmi fel ffeil CSV

SNajmi@sirgar.gov.uk

Cyng. Dai Nicholas

2 Pentregwenlais Road
Llandybie
Ammanford
Carms.
SA18 3JQ

01269 851132
07736542280

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dai Nicholas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dai Nicholas fel ffeil CSV

DNicholas@sirgar.gov.uk

Cyng. Aled Vaughan Owen

5 Ffordd Werdd
Gorslas
Llanelli
Carms.
SA14 7NE

01269 832160

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Aled Vaughan Owen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Aled Vaughan Owen fel ffeil CSV

avaughanowen@sirgar.gov.uk

Cyng. Dorian Phillips

Dolau Gronw
Llanboidy
Hendygwyn Ar Daf
Carms.
SA34 0EE

01994 448435 / 782
07889186036

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dorian Phillips fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dorian Phillips fel ffeil CSV

BDJPhillips@sirgar.gov.uk

Cyng. Susan Phillips

11 Ger-Y-Coed
Pwll
Llanelli
Carms.
SA15 4BW

01554 750787
07890797311

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Susan Phillips fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Susan Phillips fel ffeil CSV

JSPhillips@sirgar.gov.uk

Cyng. Darren Price

11 Heol Rhosybonwen
Cefneithin
Llanelli
SA14 7DJ

01269 842645

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Darren Price fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Darren Price fel ffeil CSV

DaPrice@sirgar.gov.uk

Cyng. John Prosser

64 Springfields
Llanelli
Carms.
SA15 2DD

01554 403192
07720097892

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Prosser fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Prosser fel ffeil CSV

JGProsser@sirgar.gov.uk

Cyng. Louvain Roberts

24 George Street
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 2NB

01554 773791

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Louvain Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Louvain Roberts fel ffeil CSV

LoRoberts@sirgar.gov.uk

Cyng. Emlyn Schiavone

11 Brynteg
Pentremeurig
Caerfyrddin
SA31 3ES

01267 231879
07779420626

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Emlyn Schiavone fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Emlyn Schiavone fel ffeil CSV

ESchiavone@sirgar.gov.uk

Cyng. Hugh Shepardson

12 Elkington Park
Burry Port
Carmarthenshire
SA16 0AU

01554 834377

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hugh Shepardson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hugh Shepardson fel ffeil CSV

HBShepardson@sirgar.gov.uk

Cyng. Alan Speake

8 Peny y Cae
Johnstown
Carmarthen
SA31 3SD

01267 234377

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alan Speake fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alan Speake fel ffeil CSV

Cyng. Mair Stephens

The Coach House
Glanmarlais
Kidwelly
SA17 5AW

01267 267428

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mair Stephens fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mair Stephens fel ffeil CSV

LMStephens@sirgar.gov.uk

Cyng. Bill Thomas

38 Parc Howard Avenue
Llanelli
Carms.
SA15 3JY

01554 757919
07866700917

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Bill Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Bill Thomas fel ffeil CSV

BillThomas@sirgar.gov.uk

Cyng. Dai Thomas

Brynteg
Heol Maesybont
Castell-Y-Rhingyll
Llanelli, Carms.
SA14 7NA

01269 842151

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dai Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dai Thomas fel ffeil CSV

DaiThomas@sirgar.gov.uk

Cyng. Edward Thomas

Awelfryn
8 Bridge Street
Llandeilo
SA19 6BN

07842 649261

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Edward Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Edward Thomas fel ffeil CSV

EGThomas@sirgar.gov.uk

Cyng. Gwyneth Thomas

14 Llys y Felin
Llangennech
Llanelli
SA14 8BA

01554 821637

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gwyneth Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gwyneth Thomas fel ffeil CSV

GwyThomas@sirgar.gov.uk

Cyng. Gareth Thomas

Goitre Fach
Hendy
Pontarddulais
Swansea
SA4 0YA

01792 882569

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Thomas fel ffeil CSV

GBThomas@sirgar.gov.uk

Cyng. Jane Tremlett

The Ship & Castle
King Street
Laugharne
Carmarthenshire
SA33 4RY

01267 224056 (Office)
07581 386020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jane Tremlett fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jane Tremlett fel ffeil CSV

JTremlett@sirgar.gov.uk

Cyng. Elwyn Williams

Cystanog
Capel Dewi Road
Carmarthen
SA32 8AY

01267 290247

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel ffeil CSV

DEWilliams@sirgar.gov.uk

Cyng. Dorian Williams

Cwrt
Peniel
Caerfyrddin
SA32 7HS

01267 236334

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dorian Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dorian Williams fel ffeil CSV

DorianWilliams@sirgar.gov.uk

Cyng. Eirwyn Williams

Cilgell Uchaf
Parc-y-Rhos
Cwmann
Lampeter
SA48 8DY

01570 423542

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eirwyn Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eirwyn Williams fel ffeil CSV

JEWilliams@sirgar.gov.uk