Manylion cyswllt

Cynghorwyr

Cyng. Sue Allen

Penycoed Farm
Whitland
Carmarthenshire
SA34 0LR

01994 240036

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sue Allen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sue Allen fel ffeil CSV

SMAllen@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Ryan Bartlett

Swn-y-Llan
55 Betws Road
Betws
Ammanford
SA18 2HE

01269 593108

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ryan Bartlett fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ryan Bartlett fel ffeil CSV

RBartlett@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Theressa Bowen

1 Lewis Crescent
Bryn
Llanelli
Carmarthenshire
SA14 9EW

01554 785060

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Theressa Bowen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Theressa Bowen fel ffeil CSV

ThBowen@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Sian Caiach

Parc Farm House
Parc Farm
Trimsaran Road
Llanelli
SA15 4RD

07925888053

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sian Caiach fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sian Caiach fel ffeil CSV

SMCaiach@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Cefin Campbell

Ty'r Gat
Gelli Aur
Carmarthen
SA32 8NG

01558 668663

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Cefin Campbell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Cefin Campbell fel ffeil CSV

CACampbell@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Mansel Charles

Sarn Gelli
Llanegwad
Nantgaredig
Caerfyrddin
SA32 7NL

01558 668823

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mansel Charles fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mansel Charles fel ffeil CSV

MCharles@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Peter Cooper

107 Saron Road
Saron
Ammanford
SA18 3LH

01269 596843

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Peter Cooper fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Peter Cooper fel ffeil CSV

APCooper@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Deryk Cundy

8 Aber Llwchwr
Llangennech
Llanelli
SA14 8AH

07850 153 837

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deryk Cundy fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deryk Cundy fel ffeil CSV

DCundy@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Alun Davies

81 Parklands Road
Penybanc
Ammanford
SA18 3TD

01269 597060

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Davies fel ffeil CSV

AlunDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Daff Davies

Bryn Tywi
Parc Clomendy
Llansteffan
Carmarthen
SA33 5JD

01267 241494

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Daff Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Daff Davies fel ffeil CSV

DBDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Glynog Davies

Gwynfryn
47 Hall Street
Brynamman
Ammanford
SA18 1SG

01269 823240

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Glynog Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Glynog Davies fel ffeil CSV

GlDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Ieuan Davies

Elvet House
Peters Hill
Llanybydder
SA40 9XS

07817 617957

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ieuan Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ieuan Davies fel ffeil CSV

iwdavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Joseph Davies

Cwmifor Farm
Cwmifor
Llandeilo
SA19 7AW

01558 823284

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Joseph Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Joseph Davies fel ffeil CSV

JosDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Sharen Davies

1 Llys Bryngwyn
Dafen
Llanelli
SA14 8WG

01554 757101

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sharen Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Sharen Davies fel ffeil CSV

SDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Terry Davies

5 Heol Cross Hands
Gorslas
Llanelli
SA14 6RR

01269 842784

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Terry Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Terry Davies fel ffeil CSV

TeDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Anthony Davies

116 Ammanford Road
Llandybie
Carmarthenshire
SA18 2JY

01269 850282

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Anthony Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Anthony Davies fel ffeil CSV

AntDavies@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Tom Defis

Brodirion
Ffynnonddrain
Carmarthen
SA31 1TY

07929 173352

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tom Defis fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tom Defis fel ffeil CSV

TDefis@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Tegwen Devichand

3 Dafen Road
Dafen
Llanelli
SA14 8LY

01554 228599

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tegwen Devichand fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tegwen Devichand fel ffeil CSV

TDevichand@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Emlyn Dole

Fferm Capel Ifan
Pontyberem
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 5HF

01269 870239

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Emlyn Dole fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Emlyn Dole fel ffeil CSV

EDole@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Jeff Edmunds

Mascolee
13A Capel Terrace
Llanelli
SA15 1QA

01554 755853

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Edmunds fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Edmunds fel ffeil CSV

JEdmunds@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Penny Edwards

41 Maesyrhaf
Pwll
Llanelli
SA15 4AT

01554 780163

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Penny Edwards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Penny Edwards fel ffeil CSV

PennyEdwards@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Colin Evans

41 Pontamman Road
Ammanford
Carmarthenshire
SA18 2HX

01269 592582

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Colin Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Colin Evans fel ffeil CSV

DCEvans@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Hazel Evans

Glynderw
Heol Ebenezer
Newcastle Emlyn
Carmarthenshire
SA38 9BS

01239 710452

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hazel Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hazel Evans fel ffeil CSV

HazelEvans@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Linda Evans

Ceu-Nant
Llanllwni
Llanybydder
Sir Gaerfyrddin
SA40 9SQ

01570 481098

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Linda Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Linda Evans fel ffeil CSV

LDaviesEvans@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Wyn Evans

Manor
Porthyrhyd
Carmarthen
SA32 8PL

01267 275384

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Wyn Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Wyn Evans fel ffeil CSV

WJWEvans@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Tyssul Evans

Cysgod y Glyn
Pontnewydd
Pontiets
Llanelli
SA15 5TL

01554 810396

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tyssul Evans fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tyssul Evans fel ffeil CSV

WTEvans@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Meryl Gravell

Hen-Blas
31 Heol Waun-y-Clun
Trimsaran
Kidwelly
SA17 4BL

01554 810634

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Meryl Gravell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Meryl Gravell fel ffeil CSV

MGravell@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Deian Harries

Parc y Bryn
Teras Brynteg
Rhydaman
SA18 3AU

01269 593903

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deian Harries fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Deian Harries fel ffeil CSV

DeHarries@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Calum Higgins

116 Penygarn Road,
Tycroes
Ammanford
SA18 3PF

01269 591913

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Calum Higgins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Calum Higgins fel ffeil CSV

CHiggins@Carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Gwyn Hopkins

46 Parc Cleviston
Llangennech
Llanelli
SA14 9UP

01554 820249

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gwyn Hopkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gwyn Hopkins fel ffeil CSV

WGHopkins@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Ken Howell

Penlan Fawr
Penboyr
Felindre
Llandysul
SA44 5JF

01559 370555

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Howell fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ken Howell fel ffeil CSV

KenHowell@carmarthenshire.gov.uk

Cyng Philip Hughes


Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng Philip Hughes fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng Philip Hughes fel ffeil CSV

PMHughes@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Peter Hughes Griffiths

20 Waundew
Caerfyrddin
SA31 1HE

01267 232240

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Peter Hughes Griffiths fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Peter Hughes Griffiths fel ffeil CSV

PHughes-Griffiths@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Ivor Jackson

118 Maesglas
Llandovery
Carmarthenshire
SA20 0DW

01550 720056

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ivor Jackson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ivor Jackson fel ffeil CSV

IJJackson@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Andrew James

Stangau Farm
Llanddeusant
Llangadog
Carmarthenshire
SA19 9YL

01550 740 209
07532 247170

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Andrew James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Andrew James fel ffeil CSV

AndJames@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. John James

18 Parc y Minos Street
Burry Port
Carmarthenshire
SA16 0BN

07949 967496

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John James fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John James fel ffeil CSV

JohnJames@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. David Jenkins

12 High Street
Glanamman
Carmarthenshire
SA18 1DX

01269 822598

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. David Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. David Jenkins fel ffeil CSV

DMJenkins@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. John Jenkins

22 Brettenham Street
Llanelli
CARMARTHENSHIRE
SA15 3ED

01554 749649

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Jenkins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. John Jenkins fel ffeil CSV

JPJenkins@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Anthony Jones

15 Maesllwyn
Bonllwyn
Ammanford
Carmarthenshire
SA18 2EG

01269 595465

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Anthony Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Anthony Jones fel ffeil CSV

AntWJones@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Gareth Jones

3 Meysydd y Coleg
Caerfyrddin
SA31 3GR

01267 231497

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Jones fel ffeil CSV

GOJones@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Irfon Jones

Man-Del
Bronwydd
Carmarthen
SA33 6BE

01267 234868

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Irfon Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Irfon Jones fel ffeil CSV

HIJones@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Pat Jones

24A Church Road
Burry Port
Llanelli
Carmarthenshire
SA16 0SB

01554 832132

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Pat Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Pat Jones fel ffeil CSV

PEMJones@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Jim Jones

Tir Gof
9 Heol Hen
Five Roads
Llanelli
SA15 5HJ

01269 860138

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jim Jones fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jim Jones fel ffeil CSV

TJJones@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Winston Lemon

25 Cambrian Street
Seaside
Llanelli
SA15 2PN

07791 118229

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Winston Lemon fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Winston Lemon fel ffeil CSV

WJLemon@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Alun Lenny

Porth Angel
26 Teras Picton
Caerfyrddin
SA31 3BX

01267 232577

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Lenny fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alun Lenny fel ffeil CSV

AlunLenny@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Jean Lewis

(Ni roddir cyfeiriad)

01994 484334

JeanLewis@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Roy Llewellyn

Bro Gronw
Cwnfelin Mynach
Hendygwyn-ar-daf
Sir Gaerfyrddin
SA34 0DH

01994 448283

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Roy Llewellyn fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Roy Llewellyn fel ffeil CSV

DJRLlewellyn@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Kevin Madge

19 Highfield Road
Twyn
Garnant
Ammanford
SA18 1JL

01269 825438

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kevin Madge fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kevin Madge fel ffeil CSV

KMadge@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Shirley Matthews

29 Ty Tan-y-Bryn
Burry Port
Carmarthenshire
SA16 0HP

01554 830975

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Shirley Matthews fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Shirley Matthews fel ffeil CSV

SMatthews@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Giles Morgan

61 Oaklands
Swiss Valley
Llanelli
SA14 8DH

01554 754442

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel ffeil CSV

AGMorgan@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Eryl Morgan

Berso
29 Capel Isaf Road
Llanelli
SA15 1QD

01554 759115

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eryl Morgan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eryl Morgan fel ffeil CSV

EMorgan@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Jeff Owen

7 Charles Terrace
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 2UD

01554 753809

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Owen fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Owen fel ffeil CSV

JeffOwen@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Pam Palmer

Ffynnoniago
Rhydargaeau
Carmarthen
SA32 7JL

01267 253429

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Pam Palmer fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Pam Palmer fel ffeil CSV

PAPalmer@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Darren Price

11 Heol Rhosybonwen
Cefneithin
Llanelli
SA14 7DJ

01269 842645

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Darren Price fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Darren Price fel ffeil CSV

DaPrice@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Hugh Richards

Hengoed Fawr Farm
Felinfoel
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 4PB

01554 774810

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hugh Richards fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hugh Richards fel ffeil CSV

DWHRichards@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Louvain Roberts

24 George Street
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 2NB

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Louvain Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Louvain Roberts fel ffeil CSV

LoRoberts@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Hugh Shepardson

12 Elkington Park
Burry Port
Carmarthenshire
SA16 0AU

01554 834377

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hugh Shepardson fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Hugh Shepardson fel ffeil CSV

HBShepardson@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Alan Speake

8 Peny y Cae
Johnstown
Carmarthen
SA31 3SD

01267 234377

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alan Speake fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Alan Speake fel ffeil CSV

ADTSpeake@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Mair Stephens

The Coach House
Glanmarlais
Kidwelly
SA17 5AW

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mair Stephens fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Mair Stephens fel ffeil CSV

LMStephens@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Edward Thomas

Awelfryn
8 Bridge Street
Llandeilo
SA19 6BN

07842 649261

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Edward Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Edward Thomas fel ffeil CSV

EGThomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Gwyneth Thomas

14 Llys y Felin
Llangennech
Llanelli
SA14 8BA

01554 821637

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gwyneth Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gwyneth Thomas fel ffeil CSV

GwyThomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Gareth Thomas

Goitre Fach
Hendy
Pontarddulais
Swansea
SA4 0YA

01792 882569

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth Thomas fel ffeil CSV

GBThomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Jeff Thomas

55 Heol Bronwydd
Carmarthen
Carmarthenshire
SA31 2AP

01267 236227

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jeff Thomas fel ffeil CSV

JeffThomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Keri Thomas

105B Dillwyn Street
Tyisha
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 1BT

01554 784821

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Keri Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Keri Thomas fel ffeil CSV

Cyng. Kim Thomas

71 Cae Glas
Cross Hands
Llanelli
Carmarthenshire
SA14 6NH

01269 842794

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Thomas fel ffeil CSV

MKThomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Ryan Thomas

16 Priory Street
Kidwelly
Carmarthenshire
SA17 4TR

07557 945375

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ryan Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Ryan Thomas fel ffeil CSV

RyanThomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Siân Thomas

Brynteg
Heol Maes-y-Bont
Castell-y-Rhingyll
Llanelli
SA14 7NA

01269 842151

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Siân Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Siân Thomas fel ffeil CSV

sethomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Bill Thomas

114 Old Castle Road
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 2SN

01554 752600

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Bill Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Bill Thomas fel ffeil CSV

BThomas@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Dafydd Tomos

Penyfedw
Cilycwm
Llanymddyfri
SA20 0UF

01550 720622

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dafydd Tomos fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Dafydd Tomos fel ffeil CSV

DOTomos@sirgar.gov.uk

Cyng. Jane Tremlett

The Ship & Castle
King Street
Laugharne
Carmarthenshire
SA33 4RY

01267 224056 (Office)
07581 386020

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jane Tremlett fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jane Tremlett fel ffeil CSV

JTremlett@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Elwyn Williams

Cystanog
Capel Dewi Road
Carmarthen
SA32 8AY

01267 290247

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel ffeil CSV

DEWilliams@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Jan Williams

42 Tyrfan Avenue
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 3LP

01554 756351

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jan Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Jan Williams fel ffeil CSV

JanWilliams@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Eirwyn Williams

Cilgell Uchaf
Parc-y-Rhos
Cwmann
Lampeter
SA48 8DY

01570 423542

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eirwyn Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Eirwyn Williams fel ffeil CSV

JEWilliams@carmarthenshire.gov.uk

Cyng. Joy Williams

Amgoed
Heol Mynachlog
Pontyberem
Llanelli
SA15 5EY

01269 870368

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Joy Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Joy Williams fel ffeil CSV

JSWilliams@carmarthenshire.gov.uk