Rhestr Bostio

Cabinet

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cyng. Emlyn Dole, Fferm Capel Ifan, Pontyberem, Llanelli, Carmarthenshire, SA15 5HF, 01269 870239, , EDole@sirgar.gov.uk
Cyng. Ann Davies, Bremenda Uchaf, Llanarthne, Caerfyrddin, , SA32 8JX, 01558 668305, 07891534736, CAnnDavies@sirgar.gov.uk
Cyng. Glynog Davies, Gwynfryn, 47 Hall Street, Brynamman, Ammanford, SA18 1SG, 01269 823240, , GlDavies@sirgar.gov.uk
Cyng. Hazel Evans, Glynderw, Heol Ebenezer, Newcastle Emlyn, Carmarthenshire, SA38 9BS, 01239 710452, , HazelEvans@sirgar.gov.uk
Cyng. Linda Evans, Daneli, Dolgran, Pencader, Sir Gaerfyrddin, SA39 9BX, 01267 224675, 07792 199161, LDaviesEvans@sirgar.gov.uk
Cyng Philip Hughes, The Old Board School, High Street, San Cler, Caerfyrddin, SA33 4DY, 01994 231572, 07795 801491, PMHughes@sirgar.gov.uk
Cyng. Peter Hughes Griffiths, 20 Waundew, Caerfyrddin, , , SA31 1HE, 01267 232240, , PHughes-Griffiths@sirgar.gov.uk
Cyng. David Jenkins, 12 High Street, Glanamman, Carmarthenshire, , SA18 1DX, 01269 822598, , DMJenkins@sirgar.gov.uk
Cyng. Mair Stephens, The Coach House, Glanmarlais, Kidwelly, , SA17 5AW, 01267 267428, , LMStephens@sirgar.gov.uk
Cyng. Jane Tremlett, The Ship & Castle, King Street, Laugharne, Carmarthenshire, SA33 4RY, 01267 224056 (Office), 07581 386020, JTremlett@sirgar.gov.uk