Manylion cyswllt

Pwyllgor Archwilio

Cyng. Kim Broom

Trepartridge Farm
Trimsaran Road
Llanelli
Carms.
SA15 4RF

01554 810424
07711551762

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Broom fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Kim Broom fel ffeil CSV

KVBroom@sirgar.gov.uk

Cyng. Karen Davies

81 Parklands Road
Penybanc
Rhydaman
SA18 3TD

01269 597060
07769 746237

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Karen Davies fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Karen Davies fel ffeil CSV

KaDavies@sirgar.gov.uk

Cyng. Tina Higgins (Cadeirydd)

116 Penygarn Road
Tycroes
Ammanford
Carms.
SA18 3PF

01269 591913
07917198286

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tina Higgins fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Tina Higgins fel ffeil CSV

TMHiggins@sirgar.gov.uk

Cyng. Gareth John

Pendwylan
Alltycnap Road
Johnstown
Caerfyrddin
SA31 3QY

01267 237408
07478 280853

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth John fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Gareth John fel ffeil CSV

GHJohn@sirgar.gov.uk

Cyng. Giles Morgan (Is-Gadeirydd)

61 Oaklands
Swiss Valley
Llanelli
SA14 8DH

01554 754442

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Giles Morgan fel ffeil CSV

AGMorgan@sirgar.gov.uk

Cyng. Louvain Roberts

24 George Street
Llanelli
Carmarthenshire
SA15 2NB

01554 773791

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Louvain Roberts fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Louvain Roberts fel ffeil CSV

LoRoberts@sirgar.gov.uk

Cyng. Bill Thomas

38 Parc Howard Avenue
Llanelli
Carms.
SA15 3JY

01554 757919
07866700917

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Bill Thomas fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Bill Thomas fel ffeil CSV

BillThomas@sirgar.gov.uk

Cyng. Elwyn Williams

Cystanog
Capel Dewi Road
Caerfyrddin
SA32 8AY

01267 290247

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel Vcard

Lawrlwythwch manylion cyswllt Cyng. Elwyn Williams fel ffeil CSV

DEWilliams@sirgar.gov.uk

Julie James

Pantyglien,
Capel Isaac,
Carmarthenshire.
SA19 7UD.

01558 668827

jjames@carmarthenshire.gov.uk